LỚP 12TT2 THPT CHUYÊN HOÀNG LÊ KHA-TN

Chào mừng bạn đến với 4rum của lớp 12TT2 THPT Chuyên Hoàng Lê Kha.
Hãy đăng nhập (đăng ký) để xem được tất cả thông tin trong diễn đàn
hoangtien226@gmail.com
eris.tethys@yahoo.com.vn
red_nam@yahoo.com.vn

~Thân~

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với 4rum của lớp 12TT2 THPT Chuyên Hoàng Lê Kha.
Hãy đăng nhập (đăng ký) để xem được tất cả thông tin trong diễn đàn
hoangtien226@gmail.com
eris.tethys@yahoo.com.vn
red_nam@yahoo.com.vn

~Thân~

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4um tập thể 12 Toán Tin 2 THPT Chuyên Hoàng Lê Kha Tây Ninh khóa 2009 - 2012

3 posters

Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^

chels_theblues

Số bài Số bài : 21
    Money Money : 103549

Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^ Empty Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^

Bài gửi by chels_theblues 7/5/2010, 14:16

Cúi cùg cũg xog...thi xog! Điểm thi bít, điểm fẩy cũng bít gần hết...heh...=_=Zà cũg đồg nghĩa zí ziệc tới lúc fải đối diện zí :"ra đi" & "ở lại" 9 ...heh...Cái zấn đề này thì chiện fải nói nhìu hết bít.Nào là chiện fải đối diện zí ba mẹ họ hàg,nói chug là ~ người lun "ngóg" theo mình.Nào là fải xa bạn xa bè,rùi ...v...vv... tùm lum hết !Nói chug là đối zí chúg ta bây jờ 2 từ "ra đi" zí "ở lại" tự nhin trở nên ...có thể nói là ... đág sợ!(Nhất là cái từ "ra đi")Heh... zì zậy mà cho nên mục đích chính of tui khi ziết bài này là mún mí này hãy ... cứ zui zẻ đi!Cũg gần hết năm học rùi còn jì ,còn có 2 tuần nữa chứ nhiu .Đây là khỏag thời jan ngắn ngủi còn lại để chúg ta níu jữ chút kỉ nịm zui zẻ còn lại bên bạn bẻ, nên trườg chiên.Dù sau cũg đã học zí nhau đc 1 năm rùi còn jì, chẳg lẽ chả có jì để níu kéo!?Níu ai có ân oán jì thì jải wít hết đi, thíu nợ thì trả, bị thíu nợ thì đi đòi!Nói túm lại là đừg để ~ chiện ko đâu làm ảh hưởg đến ... Đã đến lúc tình bạn lên tiếg!Hãy nhớ zà đừg wên jờ đây trog khỏag tg này ... zui zẻ zí chính mình zà nhữg người xug wanh là trên hết, đừg wá lo lắng đến chiện kia!
    Dù có ra đi hay ở lại thì cũg hãy cố nghen!(đóg kịch thoai cũg đc, mĩn là...zui!)
    tranquochuy
    tranquochuy

Số bài Số bài : 115
    Money Money : 103673

Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^ Empty Re: Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^

Bài gửi by tranquochuy 7/5/2010, 16:39

Tui đã từng có một người bạn tốt (hic ko bít nữa 4 )....... Nhưng người đó hưá... rồi sẽ... nhưng mừ đâu có thực hiện. Bạn bè gì mà kì quá!........ Ai là..... nghĩ lại đi!.
    .....Bắt đầu sổ nho: 27
    "Nói lời phải giữ lấy lời
    Đừng như con bướm đậu rồi lại bay"
    Gửi đến tất cả ai kẻ thù của kẻ thù tui_(là vạn của tui) một ngày mới an lành và hạnh phúc 27 27 27 27 27 27
    HAPPY END STUDYING's YEAR
    [S]iunhan.[K]id1412
    [S]iunhan.[K]id1412

Số bài Số bài : 80
    Money Money : 103669

Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^ Empty Re: Gửi đến ~ ai đã zà đag có tình bạn!!!^.^

Bài gửi by [S]iunhan.[K]id1412 8/5/2010, 22:07

đã đến lúc nhìn thẳng vào sự thật...rõ ràng chuyện "ra đi" là chuyện ko ai muốn nó xảy ra hết...nhưng nếu một ai đó fải "ra đi", tui mong rằng ng` đó hãy luôn cố gắng hết mình, đừng nản lòng, và tập thể lớp mình luôn dõi theo ng` đó...eo, đó chỉ là nếu thôi mà...bây h chưa có wuyết định ai đi hết mà ^^! thế thì còn bao nhiu time bên nhau cứ trân trọng hết đi...nhá ^^!
    chels_theblues

Số bài Số bài : 21
    Money Money : 103549

Bài gửi by chels_theblues 9/5/2010, 09:23

>[S][N]:bài này tui zít cho tất cả nhữg ai đã zà đang có tình bạn chứ hok fải là cho riêg ai hết! ("~":cái dấu này là chữ "nhữg" đóa [S]!)

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 9/5/2024, 22:30